เสาอากาศ/สถานีฐาน/การออกอากาศ/ชุดสายเคเบิล/โทรศัพท์มือถือ/ส่วนประกอบ/เครื่องมือวัด/วิทยุไมโครเวฟ/การบินและอวกาศทางทหาร
PCS/เรดาร์/วิทยุ/ดาวเทียมสื่อสาร/ระบบป้องกันไฟกระชาก WLAN
1. นอกจากนี้ เรายังรับผลิตสินค้าตามสั่งเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้า เพียงแค่แสดงแบบร่าง ตัวอย่าง หรือรายละเอียดที่ต้องการให้เราทราบ เราก็จะผลิตให้ หรือกรุณาส่งพารามิเตอร์ทางวิศวกรรมเฉพาะของคุณมาให้เรา เช่น IMD, VSWR, การชุบโลหะ เป็นต้น
2. สามารถส่งตัวอย่างได้
3. เราจะตอบกลับข้อสอบถามของคุณภายใน 24 ชั่วโมง

แบบอย่าง:TEL-NMA.12S-RFC
คำอธิบาย
ขั้วต่อตัวผู้แบบ N มุมฉาก สำหรับสายเคเบิล Superflexible ขนาด 1/2 นิ้ว
| วัสดุและการชุบ | |
| ติดต่อศูนย์ | ทองเหลือง / ชุบเงิน |
| ฉนวน | เอฟเฟพีดี |
| ตัวเรือนและตัวนำภายนอก | ทองเหลือง / ชุบโลหะผสมสามชนิด |
| ปะเก็น | ยางซิลิโคน |
| คุณลักษณะทางไฟฟ้า | |
| ลักษณะเฉพาะ อิมพีแดนซ์ | 50 โอห์ม |
| ช่วงความถี่ | DC~3 GHz |
| ความต้านทานฉนวน | ≥5000MΩ |
| ความแข็งแรงของไดอิเล็กทริก | ≥2500 V rms |
| ความต้านทานการสัมผัสตรงกลาง | ≤1.0 มิลลิโอห์ม |
| ความต้านทานการสัมผัสภายนอก | ≤0.2 มิลลิโอห์ม |
| การสูญเสียการแทรก | ≤0.12dB@3GHz |
| วีเอสดับเบิลยูอาร์ | ≤1.1@-3.0GHz |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~85℃ |
| PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| กันน้ำ | IP67 |
คำแนะนำในการติดตั้งสายเคเบิลแบบยืดหยุ่นพิเศษ N หรือ 7 / 16 หรือ 4310 ขนาด 1 / 2 นิ้ว
โครงสร้างของตัวเชื่อมต่อ: ( รูปที่ 1 )
น็อตด้านหน้า
บี. น็อตด้านหลัง
ปะเก็น C.

ขนาดการลอกแสดงดังแผนภาพ (รูปที่ 2) ควรให้ความสนใจขณะลอก:
1. ปลายด้านหนึ่งของตัวนำภายในควรมีการลบมุม
2. กำจัดสิ่งสกปรก เช่น คราบทองแดงและเสี้ยนที่ปลายสายเคเบิลออก

การประกอบส่วนซีล: ขันส่วนซีลเข้าไปตามแนวตัวนำภายนอกของสายเคเบิลตามที่แสดงในแผนภาพ (รูปที่ 3)

การประกอบน็อตด้านหลัง (รูปที่ 3)

ประกอบน็อตด้านหน้าและด้านหลังเข้าด้วยกันโดยขันตามแผนภาพที่แสดง (รูปที่ 5)
1. ก่อนขันสกรู ให้ทาจาระบีหล่อลื่นบางๆ บนโอริงก่อน
2. จับน็อตด้านหลังและสายเคเบิลให้แน่น ขันตัวเรือนหลักเข้ากับตัวเรือนด้านหลัง ใช้ประแจขันตัวเรือนหลักให้แน่นกับตัวเรือนด้านหลัง การประกอบเสร็จสมบูรณ์แล้ว
